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Kumb Na AGM/RUH/2022/02 26 Agosti, 2022

Anayehusika, Salaam.

YAH: RUHUSA KWA WATAALAMU WA FAMASI KUHUDHURIA KONGAMANO LA SAYANSI
NA MKUTANO MKUU WA CHAMA CHA WAFAMASIA TANZANIA, UTAKAOFANYIKA
TAREHE 23-25 NOVEMBA 2022 KATIKA UKUMBI WA JAKAYA KIKWETE- DODOMA

Rejea Kichwa cha habari hapo juu,

Chama Cha Wafamasia Tanzania, (Tanzania Pharmaceutical Society PST), ni taasisi iliyoanzishwa kwa
lengo la kushirikiana na serikali na wadau mbalimbali ili kuwaleta pamoja wanataaluma wa kada ya Famasi
na kuendeleza taaluma, kuchochea maadili bora ya utendaji kazi, kutoa mafunzo endelevu na kuchangia
kutatua changamoto mbalimbali zinazojitokeza. Chama hiki kinatekeleza wajibu wake kwa kuzingatia
misingi ya sheria inayosimamia vyama vya kitaaluma, sheria ya Famasi na nyinginezo. Kwa mujibu wa
katiba ya PST, pharmacists, pharmaceutical technicians na pharmaceutical assistants wanahusika na
kongamano hili.

PST imeshirikiana na Kitengo cha Dawa Wizara ya Afya(PSU), Baraza la Famasi(PC), Mamlaka ya Dawa
na vifaa tiba(TMDA), Bohari ya dawa(MSD), OR-TAMISEMI na wadau wengine kuandaa Kongamano la
Sayansi kwa wataalamu wa kada ya famasi na wadau wa huduma za kifamasia nchini. Kongamano hili
litafanyika tarehe 23 — 25 Novemba, 2022, katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodomaya. Kutakua na
mada mtambuka kwa wataalamu wote wa kada ya famasi katika suala la ubora wa huduma, maadili, mbinu
bora za usimamizi wa dawa na vifaa tiba, kuwafahamisha/kuwakumbusha juu ya sheria, kanuni na
miongozi ya kada ya famasi, ambapo tumemuomba Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwa Mgeni Rasmi atakayetufungulia kongamano hili (tunasubiri
uthibitisho). Tunatarajia kongamano hili kutumika kufikisha ujumbe mahususi kwa wataalamu wa kada ya
famasi na wadau wake wote kwa mustakabali wa taifa.

lli kufanikisha kongamano hili muhimu, tunachukua nafasi hii kuomba ushirikiano wa hali na mali wa taasisi
yako ikiwemo kuwafamahamisha, kuwaruhusu na kuwahimiza wanataaluma wote wa kada ya Famasi
katika taasisi yako kuhudhuria kongamano hili.

Aidha kila mwanataaluma anatakiwa kulipia Ada ya kongamano na Ada ya chama ya mwaka 2022 kama
ifuatavyo, Ada hii haihusishi gharama za usafiri na malazi.

Kundi Adaya Kongamano | Adaya Mwaka Jumla
2022

Mfamasia 50,000/= 50,000/= 100,000/=

Fundi Dawa Sanifu/Wasaidizi | 30,000/= 50,000/= 80,000/=

Wanafunzi 30,000/= N/A 30,000/=

Ni vema kujiandikisha na malipo haya yakafanyika kwa wakati ili kuruhusu maandalizi mazuri kwa
kuzingatia uzito wa kongamano hili.
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Malipo yote yafanyike katika akaunti ya chama kama ilivyobainishwa hapa chini:

Jina la Akaunti: The Pharmaceutical Society of Tanzania
Nambaya Account: 23910001642
Benki: National Microfinance Bank — Oyster Plaza Branch

Kwa taarifa, uthibitisho wa malipo na maulizo tafadhali wasiliana na mwenyekiti wa kamati ya maandalizi
kwa namba 0767 991 213 a barua pepe president@pst.or.tz

Wako katika uboreshaji huduma za kifamasia.

Fadhili Hezekiah
Rais PST
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